Cung cấp xe nâng điện SR1500-30 OPK
Thông tin mua bán
Mã tin
V538691
Giá
230.000.000 VNĐ
Ngày đăng
10/01/2023
Hết hạn
10/01/2024
Xem :
646
Danh mục đăng tin
Nơi rao
Toàn quốc
Loại tin đăng
Họ tên
Thạch Sa Thanh
Điện thoại
Địa chỉ
Nội dung chi tiết
 THÔNG SỐ KỸ THUẬT CƠ BẢN XE NÂNG ĐIỆN SR SERIES
MODEL
SR1000-16
SR1000-30
SR1500-30
Tải trọng nâng
1000kg
1000kg
Tâm tải trọng
500mm
500mm
500mm
Chiều cao nâng thấp nhất
90mm
90mm
90mm
Chiều cao nâng cao nhất
1600mm
3000mm
3000mm
Chiều dài càng nâng
1150mm
1150mm
1150mm
Chiều rộng càng nâng
560mm
560mm
560mm
Chiều dài của xe nâng
2030mm
2060mm
2060mm
Chiều rộng của xe nâng
800mm
800mm
800mm
Chiều cao của xe nâng
2050mm
2045mm
2045mm
Vận tốc nâng không tải/có tải
148/58mm/sc
148/58mm/sc
Vận tốc di chuyển không tải/có tải
5.3/5km/h
5.3/5km/h
Đường kính bánh tải
78mm/ bánh đôi/PU
78mm/bánh đôi/PU
78mm/bánh đôi/PU
Đường kính bánh lái
230mm/PU
230mm/PU
230mm/PU
Đường kính bánh phụ ( bánh thăng bằng)
124mm/PU
124mm/PU
124mm/PU
Acquy sử dụng
DC24V/210Ah
DC24V/210Ah
Tự trọng của xe nâng
650Kg
930Kg
MODEL
SR1500-30
Tải trọng nâng
Tâm tải trọng
500mm
500mm
500mm
Chiều cao nâng thấp nhất
90mm
90mm
90mm
Chiều cao nâng cao nhất
1600mm
3000mm
3000mm
Chiều dài càng nâng
1150mm
1150mm
1150mm
Chiều rộng càng nâng
560mm
560mm
560mm
Chiều dài của xe nâng
2030mm
2060mm
2060mm
Chiều rộng của xe nâng
800mm
800mm
800mm
Chiều cao của xe nâng
2050mm
2045mm
2045mm
Vận tốc nâng không tải/có tải
Đường kính bánh tải
78mm/ bánh đôi/PU
78mm/bánh đôi/PU
78mm/bánh đôi/PU
Đường kính bánh lái
230mm/PU
230mm/PU
230mm/PU
124mm/PU
124mm/PU
124mm/PU