Trang nhất » Rao vặt » Bất động sản » Căn hộ Chung cư

TÌM KIẾM
►  CHO THUÊ CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP – FULL NỘI THẤT – DỌN VÀO Ở NGAY

► CHO THUÊ CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP – FULL NỘI THẤT – DỌN VÀO Ở NGAY

► CHO THUÊ CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP – FULL NỘI THẤT – DỌN VÀO Ở NGAY ♦ Địa chỉ: Đường 30/4, Phường Phú Hoà, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương ♦ Các loại phòng & giá...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :49 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 9.000.000 VNĐ/Tháng
NHÀ  ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ Tại Phường An Phú, Quận 2, TP Thủ Đức, HCM

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ Tại Phường An Phú, Quận 2, TP...

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ Tại Phường An Phú, Quận 2, TP Thủ Đức, HCM ***Địa chỉ: 28 Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP Thủ Đức, HCM (Nay...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :45 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
Bán nhà Lê Văn Qưới - 4 tầng - HXH 6M - ngay ngã tư bốn xã - 5.9 tỷ (tl)

• Diện tích: 4m x 10,5m (Nở hậu nhẹ, công nhận đủ). • Kết cấu: Nhà đúc 3.5 tấm kiên cố. Gồm 4 PN, 3 WC, Sân thượng trước & sau thoáng mát. • Hẻm nhựa 6m chuẩn,...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :46 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
The Emerald Garden View  Chuẩn sống đôi xanh giữa lòng Thuận An  Chỉ từ 35 triệu/m²

The Emerald Garden View Chuẩn sống đôi xanh giữa lòng Thuận An Chỉ từ 35...

The Emerald Garden View Chuẩn sống đôi xanh giữa lòng Thuận An Chỉ từ 35 triệu/m² Giữa nhịp sống đô thị ngày một dày đặc, The Emerald Garden View xuất hiện như...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :41 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 522.388 VNĐ/M2
Sống xanh đầu tư bền vững chỉ 9 triệu/ tháng tại The Emerald Garden View Thuận An.

Sống xanh đầu tư bền vững chỉ 9 triệu/ tháng tại The Emerald Garden View Thuận...

Sống xanh đầu tư bền vững chỉ 9 triệu/ tháng tại The Emerald Garden View Thuận An. Không chỉ là nơi ở… Đây là nơi giúp bạn tích lũy tài sản & nâng tầm cuộc...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :44 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 648.148 VNĐ/M2

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :50 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
****Nhận giữ chỗ 200 căn The Peak Garden Quận 7 sát cạnh nhà ga Tân Mỹ, Quận 7 với giá từ 75 triệu/m2 thanh toán 15% kí HĐMB

****Nhận giữ chỗ 200 căn The Peak Garden Quận 7 sát cạnh nhà ga Tân Mỹ, Quận 7...

****Nhận giữ chỗ 200 căn The Peak Garden Quận 7 sát cạnh nhà ga Tân Mỹ, Quận 7 với giá từ 75 triệu/m2 thanh toán 15% kí HĐMB - Vị trí vàng, cạnh Phú Mỹ...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :41 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 10.000.000 VNĐ/M2

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :48 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 648.148 VNĐ/M2
CHUNG CƯ MINI MỚI SẴN SÀNG ĐÓN CƯ DÂN TẠI TP VINH, NGHỆ AN

CHUNG CƯ MINI MỚI SẴN SÀNG ĐÓN CƯ DÂN TẠI TP VINH, NGHỆ AN

CHUNG CƯ MINI MỚI SẴN SÀNG ĐÓN CƯ DÂN TẠI TP VINH, NGHỆ AN *Phường Hưng Bình – vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển(Ngay trục Lê Lợi – Lý Thường Kiệt) *Diện tích...

Đăng lúc: 23/04/2026 Xem :52 Nghệ An Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 3.300.000 VNĐ/Tháng
CHO THUÊ PHÒNG CHUNG CƯ X28 – GÒ VẤP  FULL NỘI THẤT  DỌN VÀO Ở NGAY

CHO THUÊ PHÒNG CHUNG CƯ X28 – GÒ VẤP FULL NỘI THẤT DỌN VÀO Ở NGAY

CHO THUÊ PHÒNG CHUNG CƯ X28 – GÒ VẤP FULL NỘI THẤT DỌN VÀO Ở NGAY Địa chỉ: Chung cư X28, 368/7 Phan Văn Trị, P.5, Q. Gò Vấp, TP.HCM (khu An Nhơn) Diện tích: 30...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :58 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 2.500.000 VNĐ/Tháng
BÁN  CĂN GÓC 2PN+ TẠI VINHOMES Q9 – NGUYỄN XIỂN – GIÁ TỐT

BÁN CĂN GÓC 2PN+ TẠI VINHOMES Q9 – NGUYỄN XIỂN – GIÁ TỐT

BÁN VÀ CHO THUÊ CĂN GÓC 2PN+ TẠI VINHOMES Q9 – NGUYỄN XIỂN – GIÁ TỐT Mã căn: S203-2607 Diện tích: 69.9m2 Loại căn: căn góc, 2 phòng ngủ +, 2 WC, thiết kế...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :48 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
Bán căn hộ chung cư HC Hồng Tiến Long Biên- 72m 2 ngủ nhỉnh 6 tỷ(TL)

Bán căn hộ chung cư HC Hồng Tiến Long Biên- 72m 2 ngủ nhỉnh 6 tỷ(TL) HC GOLDEN HỒNG TIẾN - CHUNG CƯ CAO CẤP - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - LÕI LONG BIÊN Căn hộ thuộc, dự án...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :44 Hà Nội Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :45 Hà Nội Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
CĂN HỘ ĐẸP–GIÁ TỐT–CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CH Airport Sky View, Đường Trần Bình Trọng, P.1, Q.Gò Vấp, TP.HCM

CĂN HỘ ĐẸP–GIÁ TỐT–CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CH Airport Sky View, Đường Trần Bình Trọng,...

CĂN HỘ ĐẸP–GIÁ TỐT–CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CH Airport Sky View, Đường Trần Bình Trọng, P.1, Q.Gò Vấp, TP.HCM Địa chỉ: 77 Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận Gò Vấp...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :60 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :37 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
Bán Căn Hộ View Tầng Cao Diện tích 72m2 Thuộc căn góc  Luxcity Cẩm Phả.

Bán Căn Hộ View Tầng Cao Diện tích 72m2 Thuộc căn góc Luxcity Cẩm Phả.

Bán Căn Hộ View Tầng Cao Diện tích 72m2 Thuộc căn góc Luxcity Cẩm Phả. ⚡️Vị trí đẹp , giao thông thuận tiện, dân cư thân thiện ✅ Pháp lí rõ ràng , bìa đỏ chính...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :46 Quảng Ninh Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 13.888 VNĐ/M2
K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

K677 has steadily gained attention among online players who are constantly searching for platforms that offer both reliability and engaging experiences. The rise...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :44 Toàn quốc Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :47 Toàn quốc Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :46 Toàn quốc Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :43 Toàn quốc Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

K677 Popularity Growth Among Modern Online Players

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :43 Toàn quốc Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
THE EMERALD GARDEN VIEW Căn Hộ Xanh Tt Thuận An Thanh Toán Chỉ Từ 7 Triệu/Tháng

THE EMERALD GARDEN VIEW Căn Hộ Xanh Trung Tâm Thuận An – Thanh Toán Chỉ Từ 7 Triệu/Tháng 1. Tổng quan dự án The Emerald Garden View là dự án căn hộ được phát...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :54 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 9.522.390 VNĐ/M2
SHOPHOUSE FIATO UPTOWN chỉ từ 66tr/m2 sở hửu ngay tại trung tâm Thủ Đức cạnh vành đai 2

SHOPHOUSE FIATO UPTOWN chỉ từ 66tr/m2 sở hửu ngay tại trung tâm Thủ Đức cạnh...

SHOPHOUSE FIATO UPTOWN chỉ từ 66tr/m2 sở hửu ngay tại trung tâm Thủ Đức cạnh vành đai 2 Đặt vào là khai thác – Giữ là tăng giá – Bán là có lời Một trong những rủi...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :52 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 282.051 VNĐ/M2
Chỉ 6 triệu/tháng Sở hữu liền tay căn hộ TT AVO chuẩn Nhật ngay trung tâm Dĩ An

Chỉ 6 triệu/tháng Sở hữu liền tay căn hộ TT AVO chuẩn Nhật ngay trung tâm Dĩ An Không cần thu nhập cao, không cần vay ngân hàng – người trẻ vẫn có thể an cư đúng...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :51 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 6.250.000 VNĐ/M2
THE EMERALD GARDEN VIEW đừng thuê nhà nữa sở hữu nhanh căn hộ chỉ 9 triệu/ tháng.

THE EMERALD GARDEN VIEW đừng thuê nhà nữa sở hữu nhanh căn hộ chỉ 9 triệu/...

THE EMERALD GARDEN VIEW đừng thuê nhà nữa sở hữu nhanh căn hộ chỉ 9 triệu/ tháng. ĐỪNG TRẢ TIỀN THUÊ CẢ ĐỜI – HÃY BIẾN 7 TRIỆU/THÁNG THÀNH TÀI SẢN Mỗi tháng bạn...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :53 Bình Dương Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 648.148 VNĐ/M2
CẦN BÁN CĂN GÓC HHB TÂN TÂY ĐÔ – 3PN – TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN GÓC HHB TÂN TÂY ĐÔ – 3PN – NỘI THẤT CAO CẤP Diện tích: 103m 3N 2VS Toà HHB – đẹp nhất khu đô thị Căn góc – 3 phòng ngủ – 2 WC Phòng nào...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :57 Hà Nội Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 2PN, 55M2, SẴN SỔ CHUNG CƯ LÝ CHIÊU HOÀNG, Quận BÌNH TÂN, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 2PN, 55M2, SẴN SỔ CHUNG CƯ LÝ CHIÊU HOÀNG, Quận BÌNH TÂN,...

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 2PN, 55M2, SẴN SỔ CHUNG CƯ LÝ CHIÊU HOÀNG, Quận BÌNH TÂN, HCM Diện tích: 55m2, giá bán : 2,55 tỷ Pháp lý: sổ hồng riêng, sang tên công chứng...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :64 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
CĂN HỘ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN Căn Hộ Hoàng Quân Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa.

CĂN HỘ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN Căn Hộ Hoàng Quân Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha...

CĂN HỘ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN Căn Hộ Hoàng Quân Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa. Địa chỉ mới : Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa. Diện tích: 55...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :57 Khánh Hòa Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: Thỏa thuận
CHO THUÊ CHUNG CƯ MINI 2N1K FULL NỘI THẤT TẠI NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI – NGAY CỔNG ĐH HÀ NỘI

CHO THUÊ CHUNG CƯ MINI 2N1K FULL NỘI THẤT TẠI NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI – NGAY CỔNG ĐH...

CHO THUÊ CHUNG CƯ MINI 2N1K FULL NỘI THẤT TẠI NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI – NGAY CỔNG ĐH HÀ NỘI * Địa chỉ: Ngõ 1B Đại học Hà Nội, đường Nguyễn Trãi, phường Đại Mỗ, Nam Từ...

Đăng lúc: 22/04/2026 Xem :63 Hà Nội Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 9.000.000 VNĐ/Tháng
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 1 PN+1, 35.98M2, DỰ ÁN MOONLIGHT CENTRE POINT, QUẬN BÌNH TÂN, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 1 PN+1, 35.98M2, DỰ ÁN MOONLIGHT CENTRE POINT, QUẬN BÌNH...

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 1 PN+1, 35.98M2, DỰ ÁN MOONLIGHT CENTRE POINT, QUẬN BÌNH TÂN, HCM Diện tích: 35,98m2, giá bán : 750tr - Căn hộ tầng 13 có ban công, cửa sổ...

Đăng lúc: 21/04/2026 Xem :59 TP.HCM Mục: Căn hộ Chung cư
Giá: 20.833.300 VNĐ/M2